T0705L - APTECH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
T0705L - APTECH

LASS FORUM

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

BInh` Bau^` ta^t xau^' ,tot cua anh em trong lop

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
duy_mod

duy_mod

BInh` Bau^` ta^t xau^' ,tot cua anh em trong lop Empty
Bài gửiTiêu đề: BInh` Bau^` ta^t xau^' ,tot cua anh em trong lop   BInh` Bau^` ta^t xau^' ,tot cua anh em trong lop EmptyMon Jun 25, 2007 8:42 am

affraid Em thay^' chiu kho' nhat^la` Anh Hau^ heee chiu kho' hoc ne` ,chiu kho' don' em di hoc ne`, chiu kho' di som' ne` ,chiu kho' tan gai' ne` ,chiu kho' lam` them ne`, chiu kho' la` logo ne` ,chiu kho' an COm truoc' keng va` chen canh truoc nha` ne, kho` kho`lol!
cat Thang` Tuan' ne` Xau^" trai nhat ' ne` ,Hay tan' gai' ne`, Ti' ton' ne`
geek Thang` San Da hoc gioi nhat^' lop ne` { vi` sao ha no nghi hoc nhieu` ma thi diem cao Khiep } ko biet em noi dung' ko:scratch:
Suspect Lop truong quyen` cao nhat' gioi tieng hoa ne` {co' le phai cam sach den nho` gia su mat}
cyclops Lop pho' dao nay` Chiu kho' lam` MC cho ca sy~ nho`
pirat Thang` Tu' LAc' chiu kho' di hoc muon^ le` hay nhin` trom^ em Hanh ne`va` Bo^` ket em Hanh ne`.
Sleep em day DUy ne` Om^' suot^' dao nay met qua
COn` tat xau gi` hay tot^' anh em binh` bau`
1. Thang` nao luoi hoc
2.Thang nao hoc tot
3.Thang nao it noi' ,it tham gia hoat dong,it quan tam den lop,
4.Thang` nao` song^' ko hay can` anh em khuyen
5.Thang nao` dep trai
6.Em nao xinh gai
7. COn` gi` cho` anh em
lol!
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: BInh` Bau^` ta^t xau^' ,tot cua anh em trong lop   BInh` Bau^` ta^t xau^' ,tot cua anh em trong lop EmptyWed Jun 27, 2007 2:53 am

toi thay lop minh co ong Hieu, nguoi nho nho, thay hoc co ve rat tot.ko thay ong ay tham gia dien dan lop!
Hoi nay lop phong trao hoc tap hoi di xuong, co le la do nghi he.Bau cho thang San Da la thang nghi hoc nhieu nhat!
https://t0705l.forumvi.com
lybykaystq

lybykaystq

Bài gửiTiêu đề: Re: BInh` Bau^` ta^t xau^' ,tot cua anh em trong lop   BInh` Bau^` ta^t xau^' ,tot cua anh em trong lop EmptyWed Jun 27, 2007 12:20 pm

hihi... khong ai nhan thi em danh phai nhan vay... em bau cho em la thang dep trai nhat lop hehehe....

BInh` Bau^` ta^t xau^' ,tot cua anh em trong lop 58441
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: BInh` Bau^` ta^t xau^' ,tot cua anh em trong lop   BInh` Bau^` ta^t xau^' ,tot cua anh em trong lop EmptyThu Jul 05, 2007 2:42 am

thang nay do nhi, tu minh cho minh la dep.chua chac dau nhe!!!
https://t0705l.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: BInh` Bau^` ta^t xau^' ,tot cua anh em trong lop   BInh` Bau^` ta^t xau^' ,tot cua anh em trong lop Empty

BInh` Bau^` ta^t xau^' ,tot cua anh em trong lop
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh trong luc cho vao lop!