T0705L - APTECH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
T0705L - APTECH

LASS FORUM

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Bien win dom' thanh` Win xin ne`{ copy bon viet hack doc nha

Go down 
Tác giảThông điệp
duy_mod

duy_mod

Bien win dom' thanh` Win xin ne`{ copy bon viet hack doc nha Empty
Bài gửiTiêu đề: Bien win dom' thanh` Win xin ne`{ copy bon viet hack doc nha   Bien win dom' thanh` Win xin ne`{ copy bon viet hack doc nha EmptySun Jun 10, 2007 1:21 pm

Cái nì đúng là number one,chẳng những update đc mà còn download đc những phần mềm của microsoft hay cài IE7,WMP11 và windows defender...ngon lành.Thậm chí em còn mạo muội dùng thử phần mềm kiểm tra bản quyền của microsoft để thử nghiệm mà vẫn genuine như thường .Nóng lòng quá phải ko,em xin trình bày ngay đây.Bien win dom' thanh` Win xin ne`{ copy bon viet hack doc nha Cool

Đầu tiên các bác vào Start ,Run,gõ Regedit rùi tìm đến khóa
HKEY_LOCAL_MACHINE\Software\Microsoft\WindowsNT\Cu rrent Version\WPAEvents
Ở ô bên phải nhân chuột phải vào OOBETimer rùi click vào Modify.Tiếp đến hãy thay đổi một khóa bất kì(ví dụ 71 thành 72 chẳng hạn).Sau đó hãy đóng nó lại và tiếp tục vào Start , Run , và đánh
%systemroot%\system32\oobe\msoobe.exe /a
Nó sẽ đưa các bác đến cửa sổ Active windows.Đừng lo hãy chọn
I want to telephone a customer service representative to activate Windows
Tiếp đến nhấn Next ,nhấn Change Product key
Các bác hãy nhập cho em cái key này nha(đây là key xịn của bác Bill đó)
DHXQ2-WRGCD-WGYJY-HHYDH-KKX9B
Đánh xong hãy nhấn Update.Nó sẽ lại đưa chúng ta về cửa sổ Active,đừng quan tâm,hãy đóng nó lại bằng cách nhấn vào Remind me later
Xong đâu đó rùi thì còn chờ gì nữa,khởi động lại Windows đi thôi.Khởi động lại xong hãy vào Run , đánh tiếp
%systemroot%\system32\oobe\msoobe.exe /a
Cửa sổ Active sẽ lại hiện ra nhưng ko phải là bắt chúng ta Active mà là báo cho ta biết Windows is activated.
Vậy là Windows đã có bản quyền rùi đó.Hãy tận hưởng bằng cách vào ngay trang update hay cài IE7,WMP11,Windows Defender hay bất cứ cái gị có check bản quyền của Microsoft Bien win dom' thanh` Win xin ne`{ copy bon viet hack doc nha Biggrin

Cuối cùng nếu các bác thấy có ích hãy THANK em một cái nha
duy_mod

duy_mod

Bien win dom' thanh` Win xin ne`{ copy bon viet hack doc nha Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bien win dom' thanh` Win xin ne`{ copy bon viet hack doc nha   Bien win dom' thanh` Win xin ne`{ copy bon viet hack doc nha EmptySun Jun 10, 2007 1:22 pm

Anh Hau khi nao ranh qua em nhe lam thu may' cai kiem nghiem xem duoc ko thi` cho ca lop' min`h xai` thu' nhe

Bien win dom' thanh` Win xin ne`{ copy bon viet hack doc nha
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» HINH ANH CAC THANH VIEN CUA LOP MINH`
» troi oi... buoi di choi bien hai thinh...