T0705L - APTECH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
T0705L - APTECH

LASS FORUM

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

ăn gì?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Duc_Hau_ITT

Duc_Hau_ITT

ăn gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: ăn gì?   ăn gì? EmptyTue Jul 24, 2007 5:08 am

Tôi thấy rằng kỳ thi này rất hóc đối với anh em mình, và cũng mong rằng anh em sẽ làm bài thật tốt.Chắc chắn rằng ai trong lớp cũng đang rất mệt mỏi trong những ngày ôn thi này.Tôi có một đề nghị, sau kì thi này, anh em ta sẽ đi làm một bữa cho bõ công những ngày mệt mỏi, mọi người thấy thế nào??
tu033

tu033

ăn gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ăn gì?   ăn gì? EmptyTue Jul 24, 2007 12:14 pm

Qua dung',thi xong anh em minh dut khoat la phai lam 1 bua ra tro,du ket qua co ra sao thi ra,de ma con giai toa Stress nua chu,cang gan den luc thi minh cang thay hoi hop da man, =))!!
vinh_t0705l

ăn gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ăn gì?   ăn gì? EmptySat Jul 28, 2007 6:03 am

[color:a80e=blue:a80e][color=blue]xin chào các anh em trong t0705l
lớp trưỡng cũ của lớp mình đây . lớp chúng ta có ai có máu kinh doanh không ? tôi có một cơ hội kiếm tiền nghe nói là có thể trở thành triệu phú và toi muốn tìm kiếm cho mình những thành viên trong ngành CNTT . ai có nhu cậu tìm hiểu thì tới gặp tui nhé . tui đã bảo lưu và chuyển sang lớp khác rồi .số đ t của tui như trong danh sách lớp . 0976571570 vậy ai có nhu cậu thì gọi cho tui nhe tui đang thực sự cần cho mình nhưng đối tác . hy vọng lớp mình quan tâm
Admin
Admin
Admin

ăn gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ăn gì?   ăn gì? EmptyThu Oct 04, 2007 8:44 am

Hồi này các đại gia ăn uống đều lần lượt ra đi hết, công với công việc cũng như học tập bận rộn nên forum bỏ bê, nhậu nhẹt vất đấy. Đáng buồn, đáng buồn!!!
https://t0705l.forumvi.com
Sponsored content

ăn gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ăn gì?   ăn gì? Empty

ăn gì?
Trang 1 trong tổng số 1 trang